Danh sách tập sự hành nghề đấu giá trên địa bàn tỉnh Hà Tĩnh tính đến ngày 21/4/2026
21/04/2026
Danh sách tập sự hành nghề đấu giá trên địa bàn tỉnh Hà Tĩnh tính đến tháng 4/2026 (lần 2)
16/04/2026
Danh sách tập sự hành nghề đấu giá trên địa bàn tỉnh Hà Tĩnh tính đến tháng 4/2026
15/04/2026
Công khai báo cáo số liệu đấu giá của các tổ chức hành nghề đấu giá năm 2025 trên địa bàn tỉnh Hà Tĩnh
Quyết định thay đổi nội dung đăng ký hoạt động của doanh nghiệp đấu giá tài sản (Công ty đấu giá hợp danh Lợi Phát)
30/11/2025
TIN NỔI BẬT
SỞ TƯ PHÁP HÀ TĨNH TỔ CHỨC LỄ CHÀO CỜ THÁNG 9/2026 VÀ THAM DỰ HỘI NGHỊ TRỰC TUYẾN TOÀN QUỐC QUÁN TRIỆT CÁC NGHỊ QUYẾT, CHỈ THỊ CỦA BỘ CHÍNH TRỊ
Tờ gấp Giới thiệu một số quy định về xử phạt vi phạm hành chính trong lĩnh vực quản lý, bảo vệ biên giới quốc gia
Tờ gấp Giới thiệu một số quy định về biên giới quốc gia
Tờ gấp Giới thiệu một số quy định về chính sách dân số
Tờ gấp giới thiệu một số quy định liên quan đến Luật Tiếp cận thông tin số01/2026/QH16